Vilhjálmur Þór Matthíasson

Framkvæmdastjóri / Eigandi

864-1220
malbika_boxes
villi@malbikstodin.is

Lilja Samúelsdóttir

Fjármálastjóri

820-6814
malbika_boxes
lilja@malbikstodin.is

Bjartmar Steinn Guðjónsson

Aðstoðarframkvæmdastjóri

868-9451
malbika_boxes
bjartmar@malbikstodin.is

Matthías Matthíasson

Verkefnastjóri framkvæmda / Tilboðsgerð

898-7976
malbika_boxes
matti@malbikstodin.is

Jón Grétar Heiðarsson

Verkefnastjóri framkvæmda

864-1216
malbika_boxes
jon@malbikstodin.is

Vilmundur Geir Guðmundsson

Verkefnastjóri framkvæmnda

864-1264
malbika_boxes
villigeir@malbikstodin.is

Sigurður Harðarson

Gæða-, umhverfis- og öryggisstjóri

615-1913
malbika_boxes
smh@malbikstodin.is

Íris I. Emilsdóttir

Bókhald

894-0450
malbika_boxes
irisemils@malbikstodin.is

Hlynur Logi Ingólfsson

Sérfræðingur á fjármálasviði

694-4642
malbika_boxes
hlynur@malbikstodin.is

Heiðar Þórisson

Viðskiptastjóri bíla og tækja

867-5627
malbika_boxes
heidar@malbikstodin.is

Sveinn Andri Sigurðsson

Stöðvarstjóri

892-8425
malbika_boxes
andri@malbikstodin.is

Kristján Kristjánsson

Vigtarvörður

892-3102
malbika_boxes
kristjan@malbikstodin.is

Jón Bjarni Jónsson

Verkstjóri malbiksútlagna

892-3549
malbika_boxes
jonbjarni@malbikstodin.is

Egill Steinar Júl Hjálmarsson

Verkstjóri malbiksútlagna

779-6554
malbika_boxes
egill@malbikstodin.is

Haukur Pálsson

Verkstjóri malbiksviðgerða

618-7171
malbika_boxes
haukur@malbikstodin.is

Jón Vignir Steingrímsson

Verkstjóri malbiksfræsinga, undir- og jarðvinnu

896-5498
malbika_boxes
nonni@malbikstodin.is

Garðar Tyrfingsson

Verkefnastjóri tæknideildar

692-8090
malbika_boxes
gardar@malbikstodin.is

Bjarni Jónsson

Verkstjóri vinnusvæðamerkinga

864-0250
malbika_boxes
bjarnijonsson@malbikstodin.is

Berglind Eldey Albertsdóttir

Flotastjóri

763-5541
malbika_boxes
berglind@malbikstodin.is

Arnar Hrafnsson

Verkstjóri verkstæðis Flugumýri

898-8031
malbika_boxes
arnar@malbikstodin.is

Sindri Kristján Magnússon

Verkstjóri gæða- og öryggseftirlits framkvæmda

845-4104
malbika_boxes
sindri@malbikstodin.is

Sigurveig Gunnarsdóttir

Verkstjóri gæðaeftirlits framleiðslu

865-8192
malbika_boxes
sigurveig@malbikstodin.is

framkvæmdir 
framundan?

Hafðu samband og við svörum um hæl